Bán nhà 2 tầng trung tâm biên hòa,shr đường ô tô,ngay tỉnh uỷ đồng nai
Đường Hà Huy Giáp, Phường Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3 tỷ 400 triệu
56 m2 (35x17)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ 2 TẦNG GÓC 2 MẶT TIỀN – TRUNG TÂM BIÊN HÒA – NGAY TỈNH ỦY ĐỒNG NAI ????
???? Phường Quyết Thắng – 1 xẹt Hà Huy Giáp, thông Võ Thị Sáu, CMT8???? Khu cán bộ – dân trí cao – an ninh
???? Diện Tích: 56m² – sổ riêng, hoàn công???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – 2PN, 2WC✨ Góc 2 mặt tiền – thoáng mát
???? Đường 4,5m – ô tô vào tận nơi, đậu thoải mái???? Nội khu có công viên, sân thể dục
???? Thu nhập cho thuê ~80tr/năm
???? Gần chợ Hãng Dầu, Pegasus, KDC D2D, ngân hàng???? 1km ra chợ Biên Hòa, trường học, UBND
???? Giá: 3,4 tỷ (còn thương lượng)
???? Nhà trung tâm – dễ ở – dễ cho thuê – giữ tiền tốt
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Phường Quyết Thắng – 1 xẹt Hà Huy Giáp, thông Võ Thị Sáu, CMT8???? Khu cán bộ – dân trí cao – an ninh
???? Diện Tích: 56m² – sổ riêng, hoàn công???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – 2PN, 2WC✨ Góc 2 mặt tiền – thoáng mát
???? Đường 4,5m – ô tô vào tận nơi, đậu thoải mái???? Nội khu có công viên, sân thể dục
???? Thu nhập cho thuê ~80tr/năm
???? Gần chợ Hãng Dầu, Pegasus, KDC D2D, ngân hàng???? 1km ra chợ Biên Hòa, trường học, UBND
???? Giá: 3,4 tỷ (còn thương lượng)
???? Nhà trung tâm – dễ ở – dễ cho thuê – giữ tiền tốt
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng trung tâm biên hòa,shr đường ô tô,ngay tỉnh uỷ đồng nai", có mã số #316668, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu