Bán nhà 3,5 tầng độc lập trung lực – lô góc 2 mặt ngõ – ô tô vào tận cửa – giá 4,5 tỷ
Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Hải Phòng
4 tỷ 500 triệu
50 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm khu lõi Trung Lực – khu vực phát triển sôi động quận Hải An. Phù hợp ở lâu dài, mở văn phòng hoặc kinh doanh nhỏ.
Vị trí cách mặt đường lớn ~30m, vừa yên tĩnh vừa thuận tiện di chuyển. Kết nối nhanh các trục chính, xung quanh đầy đủ trường học, chợ, UBND, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 50m²
Nhà 3,5 tầng độc lập, xây chắc chắn
Lô góc 2 mặt ngõ, ô tô vào tận cửa
Có sân cổng riêng để xe
Công năng: khách rộng – bếp + ăn riêng – 4PN – 3WC – phòng thờ – phòng để đồ – sân phơi, ban công
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4 tỷ 500 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Vị trí cách mặt đường lớn ~30m, vừa yên tĩnh vừa thuận tiện di chuyển. Kết nối nhanh các trục chính, xung quanh đầy đủ trường học, chợ, UBND, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 50m²
Nhà 3,5 tầng độc lập, xây chắc chắn
Lô góc 2 mặt ngõ, ô tô vào tận cửa
Có sân cổng riêng để xe
Công năng: khách rộng – bếp + ăn riêng – 4PN – 3WC – phòng thờ – phòng để đồ – sân phơi, ban công
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4 tỷ 500 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3,5 tầng độc lập trung lực – lô góc 2 mặt ngõ – ô tô vào tận cửa – giá 4,5 tỷ", có mã số #319446, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu