Bán nhà 3 mặt tiền kinh doanh vị trí siêu đẹp - ngay góc đường võ văn kiệt & trần khắc chân, quận 1 - dt 4m*18m vuông đẹp
Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP HCM
37 tỷ
79 m2 (4x19)
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN KINH DOANH NGAY GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN CẢNH CHÂN & VÕ VĂN KIỆT, QUẬN 1
????Diện tích: 78,4m2. Ngang 3,8m nở hậu 4m * 19m.????Kết cấu: 3 tầng.????Vị trí nhà siêu đẹp: Ngay mặt tiền Võ Văn Kiệt view sông và mặt tiền Trần Khắc Chân - Nhà 2 mặt tiền trước 25m & mặt tiền hẻm sau 4m thoáng mát.????Khu vực kinh doanh đa ngành
????Pháp lý: chuẩn.????Chào: 37T.* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
????Diện tích: 78,4m2. Ngang 3,8m nở hậu 4m * 19m.????Kết cấu: 3 tầng.????Vị trí nhà siêu đẹp: Ngay mặt tiền Võ Văn Kiệt view sông và mặt tiền Trần Khắc Chân - Nhà 2 mặt tiền trước 25m & mặt tiền hẻm sau 4m thoáng mát.????Khu vực kinh doanh đa ngành
????Pháp lý: chuẩn.????Chào: 37T.* Liên hệ GIANG GIANG: 093.86.76.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 mặt tiền kinh doanh vị trí siêu đẹp - ngay góc đường võ văn kiệt & trần khắc chân, quận 1 - dt 4m*18m vuông đẹp", có mã số #324502, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu