Bán nhà 3 tầng 2 mặt tiền siêu hiếm kinh doanh đa ngành,gần đhqg tphcm
Đường 743A, Phường Bình An, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
9 tỷ 500 triệu
190 m2 (58x33)
5 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN ĐT743A – NHÀ 2 MẶT TIỀN HIẾM – DT 190M² SIÊU RỘNG ????
???? Chỉ 100m ra QL1K – kết nối nhanh Thủ Đức,làng Đại Học , Vành Đai 3
???? Diện tích khủng: 190m² (5.8m x 33m). Sổ Hồng Riêng thổ cư???? Kết cấu kiên cố gồm 1 trệt 2 lầu – tổng 5 phòng ngủ✨ Nhà gia chủ xây để ở nên cực kỳ chắc chắn, thiết kế rộng rãi, thoáng mát
???? Điểm nổi bật hiếm có:✔ Nhà 2 MẶT TIỀN trước sau thông thoáng✔ Vừa ở vừa khai thác KINH DOANH cực tốt,kinh doanh đa ngành✔ Mặt tiền lớn – dễ nhận diện thương hiệu
???? Khu vực đông dân cư, lưu lượng xe cao – tiềm năng tăng giá mạnh
???? Chủ cần bán gấp giải quyết công việc – cực kỳ thiện chí???? Giá chỉ: 9,5 tỷ thương lượng mạnh
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Chỉ 100m ra QL1K – kết nối nhanh Thủ Đức,làng Đại Học , Vành Đai 3
???? Diện tích khủng: 190m² (5.8m x 33m). Sổ Hồng Riêng thổ cư???? Kết cấu kiên cố gồm 1 trệt 2 lầu – tổng 5 phòng ngủ✨ Nhà gia chủ xây để ở nên cực kỳ chắc chắn, thiết kế rộng rãi, thoáng mát
???? Điểm nổi bật hiếm có:✔ Nhà 2 MẶT TIỀN trước sau thông thoáng✔ Vừa ở vừa khai thác KINH DOANH cực tốt,kinh doanh đa ngành✔ Mặt tiền lớn – dễ nhận diện thương hiệu
???? Khu vực đông dân cư, lưu lượng xe cao – tiềm năng tăng giá mạnh
???? Chủ cần bán gấp giải quyết công việc – cực kỳ thiện chí???? Giá chỉ: 9,5 tỷ thương lượng mạnh
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 33 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng 2 mặt tiền siêu hiếm kinh doanh đa ngành,gần đhqg tphcm", có mã số #323698, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu