Bán nhà 2 tầng 155m² dĩ an,shr đường 2 ô tô thông,gần vincom dĩ an
dt743, Phường Tân Đông Hiệp, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
4 tỷ 650 triệu
155 m2 (55x28)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ VƯỜN 2 TẦNG – KHÔNG GIAN SỐNG XANH GIỮA TRUNG TÂM DĨ AN ????
???? Tân Đông Hiệp, Dĩ An – nay thuộc phường Dĩ An, TP.HCM???? Đường nhựa rộng 2 ô tô tránh nhau, thông thoáng – di chuyển nhanh ra ĐT743, Vincom Dĩ An chỉ 5 phút
???? Thiết kế 1 Trệt 1 Lầu, không gian mở cực thoáng: 3 phòng ngủ – 2WC, Phòng khách rộng, bếp thoáng• Sân vườn xanh mát, thích hợp nghỉ ngơi thư giãn
???? Diện tích đẹp: 5,5 x 28m = 156m².Sổ hồng riêng – thổ cư đầy đủ
???? Giá bán chỉ: 4 tỷ 650 triệu (thương lượng)
✨ Phù hợp:✔ Gia đình thích không gian sống yên tĩnh, thoáng mát✔ Vừa ở vừa kinh doanh online✔ Làm homestay mini, văn phòng nhỏ hoặc đầu tư giữ tài sản
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
???? Tân Đông Hiệp, Dĩ An – nay thuộc phường Dĩ An, TP.HCM???? Đường nhựa rộng 2 ô tô tránh nhau, thông thoáng – di chuyển nhanh ra ĐT743, Vincom Dĩ An chỉ 5 phút
???? Thiết kế 1 Trệt 1 Lầu, không gian mở cực thoáng: 3 phòng ngủ – 2WC, Phòng khách rộng, bếp thoáng• Sân vườn xanh mát, thích hợp nghỉ ngơi thư giãn
???? Diện tích đẹp: 5,5 x 28m = 156m².Sổ hồng riêng – thổ cư đầy đủ
???? Giá bán chỉ: 4 tỷ 650 triệu (thương lượng)
✨ Phù hợp:✔ Gia đình thích không gian sống yên tĩnh, thoáng mát✔ Vừa ở vừa kinh doanh online✔ Làm homestay mini, văn phòng nhỏ hoặc đầu tư giữ tài sản
???? Liên hệ ngay: 0935.157.686 (Mr. Sanh Nhà phố) Cảm ơn quý khách đã đọc tin, xin lỗi vì đã làm phiền
Bonus đặc biệt:✨ Tư vấn PHONG THỦY MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 155 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng 155m² dĩ an,shr đường 2 ô tô thông,gần vincom dĩ an", có mã số #323693, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu