Bán nhà 3 tầng hiệp bình phước thủ đức, 39m2, gần vạn phúc city, có dòng tiền 19tr/tháng, giá 4,8 tỷ
Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 800 triệu
39 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP HIỆP BÌNH PHƯỚC – GẦN QL13 – Ở NGAY – GIÁ TỐT ????
• Diện tích 39m2 (4x10) – gọn đẹp, dễ mua, dễ bán. • Nhà mới, không cần sửa – tiết kiệm chi phí ban đầu .• Nhà 1 trệt + lửng + lầu, 2PN – 2WC – dọn vào ở ngay .• Sẵn dòng tiền ~19tr/th – mua là có thu nhập.
• Giá 4,8 tỷ – cơ hội hiếm khu Vạn Phúc.• Sổ hồng riêng, hoàn công, công chứng ngay.
☎️ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon / NP2323759.
???? Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức Quận 9 Quản lý hơn 10.000 căn nhà Chính chủ Ngon Bổ Rẻ. ???? Chuyên săn nhà ngon - Cam kết: Nhà thật - Giá thật - Không tin ảo. Tư vấn tận tâm chuyên nghiệp miễn phí từ A-Z. ???? Xem nhà ngay kẻo lỡ - Gặp trực tiếp chủ thương lượng giá t.ố.t nh.ấ.t.
• Diện tích 39m2 (4x10) – gọn đẹp, dễ mua, dễ bán. • Nhà mới, không cần sửa – tiết kiệm chi phí ban đầu .• Nhà 1 trệt + lửng + lầu, 2PN – 2WC – dọn vào ở ngay .• Sẵn dòng tiền ~19tr/th – mua là có thu nhập.
• Giá 4,8 tỷ – cơ hội hiếm khu Vạn Phúc.• Sổ hồng riêng, hoàn công, công chứng ngay.
☎️ Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon / NP2323759.
???? Thổ Địa Nhà Phố Thủ Đức Quận 9 Quản lý hơn 10.000 căn nhà Chính chủ Ngon Bổ Rẻ. ???? Chuyên săn nhà ngon - Cam kết: Nhà thật - Giá thật - Không tin ảo. Tư vấn tận tâm chuyên nghiệp miễn phí từ A-Z. ???? Xem nhà ngay kẻo lỡ - Gặp trực tiếp chủ thương lượng giá t.ố.t nh.ấ.t.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 39 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng hiệp bình phước thủ đức, 39m2, gần vạn phúc city, có dòng tiền 19tr/tháng, giá 4,8 tỷ", có mã số #309520, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu