Bán nhà đường số 51, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 55m2, 4 tầng, sổ hồng. giá 7.35 tỷ
Đường Số 51, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
7 tỷ 350 triệu
55 m2 (5x11)
4 pn
3 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHỐT NGAY NHÀ HIỆP BÌNH CHÁNH, THỦ ĐỨC, GIÁ SIÊU HỜI CHO DÂN ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN! ????Alo anh em, có căn nhà siêu xinh trong đường số 51, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức cần tìm chủ mới nè!Nhà mình diện tích 55m2, ngang 5m, dài 11m, tha hồ rộng rãi. Nhà 4 tầng, có Phòng khách, Bếp, Sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ, 3 toilet, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê thì quá đỉnh luôn!???? Giá chỉ 7.35 tỷ thôi nha, sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối!???? Nhà mình ở ngay khu dân cư sầm uất, gần trường học, chợ, siêu thị. Chỉ vài bước là ra Phạm Văn Đồng, Gigamall, Chợ Hiệp Bình, 15 phút là vào trung tâm Q1, hay tới Sân bay. Nhà xây chắc chắn, ở ngay không cần sửa chữa gì luôn.???? Anh em đang muốn đầu tư giữ tiền, hoặc mua nhà cho gia đình thì đừng bỏ lỡ cơ hội này nha! Liên hệ ngay 0933125879 để xem nhà và chốt deal sớm nha! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 51, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 55m2, 4 tầng, sổ hồng. giá 7.35 tỷ", có mã số #321250, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu