Bán nhà 3 tầng mặt đường ngô thì nhậm gần cầu công trắng, giá chỉ 46xx mà kinh doanh rất tốt
Phường Quang Trung, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
4 tỷ 650 triệu
45 m2 (35x15)
3 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
HÀNG HIẾM – MẶT ĐƯỜNG NGÔ THÌ NHẬM, GẦN CẦU CÔNG TRẮNG
HÀNG HIẾM – MẶT ĐƯỜNG NGÔ THÌ NHẬM, GẦN CẦU CÔNG TRẮNG
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng mặt đường ngô thì nhậm gần cầu công trắng, giá chỉ 46xx mà kinh doanh rất tốt", có mã số #309756, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu