Bán nhà 4 tầng trung tâm đề thám - bồ xuyên - tp thái bình cũ
Phường Bồ Xuyên, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
2 tỷ 350 triệu
35 m2 (38x9)
4 pn
3 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Phường Trần Hưng Đạo - Hưng Yên
???? Vị trí đắc địa:– Cách mặt đường Lê Thánh Tông chỉ 1 nhà– Gần Lý Bôn ~100m– Gần Vincom, BV Đa Khoa, ĐH YBán kính 300-500m???? Diện tích ~40m²???? Công năng: 4PN + PK + bếp + phòng thờ???????????????? Phù hợp gia đình 4–6 người, nhiều thế hệ
???? Giá cực mềm: 2,x tỷ (x nhỏ )
???? Trung tâm – tiện ích đầy đủ – ở sướng, đầu tư tốt
???? Liên hệ em ???? Dẫn xem trực tiếp – làm việc chính chủ
???? Vị trí đắc địa:– Cách mặt đường Lê Thánh Tông chỉ 1 nhà– Gần Lý Bôn ~100m– Gần Vincom, BV Đa Khoa, ĐH YBán kính 300-500m???? Diện tích ~40m²???? Công năng: 4PN + PK + bếp + phòng thờ???????????????? Phù hợp gia đình 4–6 người, nhiều thế hệ
???? Giá cực mềm: 2,x tỷ (x nhỏ )
???? Trung tâm – tiện ích đầy đủ – ở sướng, đầu tư tốt
???? Liên hệ em ???? Dẫn xem trực tiếp – làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng trung tâm đề thám - bồ xuyên - tp thái bình cũ", có mã số #320676, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu