Bán nhà 4 tầng cầu thang máy hiện đại nằm ngay mặt đường ngô thì nhậm
Phường Trần Lãm, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
6 tỷ 700 triệu
59 m2 (37x18)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
cần bán nhà mặt đường kinh doanh ngô thì nhậm
- diện tích mỗi căn gần 60m2
- 4 tầng có thang máy, thiết kế mới hiện đại, đủ công năng, phòng khép kín
- thiết kế mặt phố vừa ở và kinh doanh tốt, thích hợp nhiều ngành nghề
- giá 6,x tỷ thương lượng trực tiếp chủ
liên hệ e Hiền lvcc
- diện tích mỗi căn gần 60m2
- 4 tầng có thang máy, thiết kế mới hiện đại, đủ công năng, phòng khép kín
- thiết kế mặt phố vừa ở và kinh doanh tốt, thích hợp nhiều ngành nghề
- giá 6,x tỷ thương lượng trực tiếp chủ
liên hệ e Hiền lvcc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 59 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng cầu thang máy hiện đại nằm ngay mặt đường ngô thì nhậm", có mã số #311008, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu