Bán nhà 4 tầng đường 359, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 84m2, sh. giá 9.7 tỷ
Phường Phước Long B, TP HCM
9 tỷ 700 triệu
84 m2 (5x17)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà siêu đẹp ở Q9, Phước Long B, dành cho mấy bạn đầu tư giữ tiền nè! ????Mấy bạn hay hỏi tui có nhà nào ngon bổ rẻ để đầu tư không, thì nay tui lên kèo liền đây. Nhà hẻm xe hơi đường 359, ngay trung tâm Q9 luôn, đi đâu cũng tiện hết sảy. Chỉ vài bước là ra Đỗ Xuân Hợp, đường Liên Phường, Xa Lộ HN... Gần các trường Đại học, Cao Đẳng... Chợ, Siêu thị bao quanh.Nhà 4 tầng, diện tích 84m2, ngang 5m dài 17m. Nhà còn mới keng, vào ở liền khỏi cần sửa sang gì. Có Phòng khách, Bếp, Phòng thờ, Sân thượng trước sau, 4 phòng ngủ, 5 toilet tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê lại cũng được.Giá chỉ 9.7 tỷ thôi nha, sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, không phải lăn tăn gì hết.Chốt deal nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt liền tay nha mấy bạn ơi! Cơ hội có 1 0 2 đó! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng đường 359, phước long b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 84m2, sh. giá 9.7 tỷ", có mã số #324429, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu