Bán nhà 4 tầng mặt tiền kinh doanh đ.nguyễn phi khanh, quận 1- chỉ 14,99t- hdt 30tr/th- 0938676685 giang giang
Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP HCM
14 tỷ 990 triệu
33 m2 (4x10)
27-03-2026
Thông tin mô tả:
* BÁN NHÀ 4 TẦNG - MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.NGUYỄN PHI KHANH, P.TÂN ĐỊNH, QUẬN 1 - 0938.676.685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 33m2 - Ngang 3,3m * 10m.+ Kết cấu: 4 tầng BTCT - 5PN.+ Nhà 2 mặt tiền trước & sau - Trổ cửa sổ lấy ánh sáng tự nhiên gió thoáng mát tốt cho sức khoẻ.+ Trước chủ cho thuê 30tr/th - Khách vừa ở vừa kinh doanh thuận tiện.+ Sổ hồng vuông đẹp - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 14,99T.* liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0838.676.685+ Nhận ký gửi nhà phố
+ Diện tích: 33m2 - Ngang 3,3m * 10m.+ Kết cấu: 4 tầng BTCT - 5PN.+ Nhà 2 mặt tiền trước & sau - Trổ cửa sổ lấy ánh sáng tự nhiên gió thoáng mát tốt cho sức khoẻ.+ Trước chủ cho thuê 30tr/th - Khách vừa ở vừa kinh doanh thuận tiện.+ Sổ hồng vuông đẹp - Pháp lý chuẩn.+ Chủ chào: 14,99T.* liên hệ sdt chính GIANG GIANG: 0838.676.685+ Nhận ký gửi nhà phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng mặt tiền kinh doanh đ.nguyễn phi khanh, quận 1- chỉ 14,99t- hdt 30tr/th- 0938676685 giang giang", có mã số #309974, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu