Bán nhà 4 tầng thang máy hiện đại ngay trần lãm - gần chợ đậu và nguyễn tông quai đi vào
Phường Trần Lãm, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
4 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
5 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
chính chủ gửi bán căn nhà 4 tầng tại trần lãm
- diện tích 60m2, hướng đông nam, mặt tiê 4m
- có cầu thang máy, thiết kế hiện đại, đủ công năng
- đường oto tránh nhau, oto đậu đỗ cửa trước nhà ngày đêm
- tiện ich: gần chợ đậu, gần bv hoàng an, trường học bán kính vài phút đi xe
giá 4,5 tỷ có gia lộc cho khách thiện trí
liên hệ e Hiền lvcc đàm phán giá tốt
- diện tích 60m2, hướng đông nam, mặt tiê 4m
- có cầu thang máy, thiết kế hiện đại, đủ công năng
- đường oto tránh nhau, oto đậu đỗ cửa trước nhà ngày đêm
- tiện ich: gần chợ đậu, gần bv hoàng an, trường học bán kính vài phút đi xe
giá 4,5 tỷ có gia lộc cho khách thiện trí
liên hệ e Hiền lvcc đàm phán giá tốt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng thang máy hiện đại ngay trần lãm - gần chợ đậu và nguyễn tông quai đi vào", có mã số #311045, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu