Bán nhà 4 tầng xây mới – ô tô vào tận cửa – giá 2,85 tỷ
Phường Nam Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 850 triệu
52 m2 (4x13)
4 pn
3 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp khách mua ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê. Nhà xây kiên cố, móng cọc bê tông chắc chắn, công năng đầy đủ cho gia đình nhiều thế hệ.
Vị trí – kết nối:Cách mặt đường khoảng 20m, khu dân cư đông đúc, an ninh ổn định.Ngõ rộng khoảng 4m, ô tô vào tận cửa thuận tiện.Gần chợ Xâm Bồ, trường học các cấp, kết nối nhanh tới GO! Hải Phòng và Sân bay Quốc tế Cát Bi.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 52m²
Mặt tiền: 4m
Hướng: Đông Tứ Trạch
Xây dựng: 4 tầng kiên cố
Công năng:
Phòng khách
Bếp
Sân sau
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà mới xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, vị trí thuận tiện sinh hoạt và di chuyển.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Vị trí – kết nối:Cách mặt đường khoảng 20m, khu dân cư đông đúc, an ninh ổn định.Ngõ rộng khoảng 4m, ô tô vào tận cửa thuận tiện.Gần chợ Xâm Bồ, trường học các cấp, kết nối nhanh tới GO! Hải Phòng và Sân bay Quốc tế Cát Bi.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 52m²
Mặt tiền: 4m
Hướng: Đông Tứ Trạch
Xây dựng: 4 tầng kiên cố
Công năng:
Phòng khách
Bếp
Sân sau
4 phòng ngủ
3 WC
Phòng thờ
Sân phơi
Ưu điểm nổi bật:Nhà mới xây chắc chắn, thiết kế hợp lý, vị trí thuận tiện sinh hoạt và di chuyển.
Pháp lý:Sổ đỏ chính chủ – giao dịch nhanh
Giá bán: 2,85 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ pháp lý rõ ràng – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 4 tầng xây mới – ô tô vào tận cửa – giá 2,85 tỷ", có mã số #324302, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu