Kẹt bank bán gấp nhà hiệp bình chánh – 3 tầng btct – 77.5m² – gần gigamall – 5.4 tỷ ~ phạm văn đồng
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 400 triệu
78 m2 (6x12.9)
5 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NGANG 6M HIẾM GẶP – 3 TẦNG BTCT – 77.5M2 - 5PN - GẦN GIGA MALL PHẠM VĂN ĐỒNG – GIÁ 5.4 TỶ - KẸT B.ANK BÁN GẤP!
+ Nhà 3 tầng kiên cố, ngang tới 6m cực thoáng, dài 12.9m, công năng 5PN phù hợp gia đình đông người hoặc cho thuê.
+ Vài căn ra mặt tiền Phạm Văn Đồng, nhưng vẫn giữ được sự yên tĩnh để ở.
+ Gần Gigamall, Phạm Văn Đồng, chợ Hiệp Bình và trường học nên sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.
+ Tầm giá 5 tỷ hơn mà sở hữu nhà ngang 6m tại Hiệp Bình Chánh hiện rất hiếm.
+ Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng công ty hoặc kinh doanh online tại nhà.
+ Nhà 3 tầng kiên cố, ngang tới 6m cực thoáng, dài 12.9m, công năng 5PN phù hợp gia đình đông người hoặc cho thuê.
+ Vài căn ra mặt tiền Phạm Văn Đồng, nhưng vẫn giữ được sự yên tĩnh để ở.
+ Gần Gigamall, Phạm Văn Đồng, chợ Hiệp Bình và trường học nên sinh hoạt cực kỳ thuận tiện.
+ Tầm giá 5 tỷ hơn mà sở hữu nhà ngang 6m tại Hiệp Bình Chánh hiện rất hiếm.
+ Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng công ty hoặc kinh doanh online tại nhà.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Kẹt bank bán gấp nhà hiệp bình chánh – 3 tầng btct – 77.5m² – gần gigamall – 5.4 tỷ ~ phạm văn đồng", có mã số #324401, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu