Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, ngay cầu phú xuân, ngang 5.5m, chỉ hơn 6 tỷ
Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
6 tỷ 790 triệu
55 m2 (55x10)
4 pn
3 wc
49 phút trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm xe hơi Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè- Diện tích: 5,5m × 10m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm 4 phòng ngủ – 3 WC- Ban công rộng, mỗi phòng đều có cửa sổ đón gió và ánh sáng tự nhiên- Chủ nhà để lại nội thất trong nhà, mình chỉ việc xách vali vào ở ngay- Vị trí thuận tiện:+ Cách Quận 7 – Phú Mỹ Hưng chỉ 1 cầu Phú Xuân+ Gần trường học cấp 1,2,3 khoảng 1km- Pháp lý: Sổ hồng riêng – hoàn công đầy đủ, sạch đẹp- Giá bán: 6 tỷ 790 triệu (thương lượng)- Liên hệ: 0838.939.781 - Hoàng Nhà Đất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hẻm xe hơi huỳnh tấn phát, ngay cầu phú xuân, ngang 5.5m, chỉ hơn 6 tỷ", có mã số #324412, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu