Bán nhà 5 tầng mới tại trâu quỳ, gia lâm – vị trí đẹp, ô tô tránh 51m2. lh 0989894845
Đường Nguyễn Đức Thuận, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
6 tỷ 299 triệu
51 m2 (5x8)
4 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 5 tầng mới tại Trâu Quỳ, Gia Lâm – vị trí đẹp, ô tô tránh 51m2. Lh 0989894845
???? Diện tích đất: 52m², thiết kế hiện đại, công năng tối ưu ???? Đường trước đất rộng 5m, ô tô tránh nhau thoải mái ????️ Nhà xây mới 5 tầng kiên cố, nội thất cơ bản đầy đủ, chỉ việc dọn về ở ngay ???? Khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt ???? Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn ???? Giá bán: nhỉnh 6 tỷ (61xx triệu), có thương lượng – gia lộc cho khách thiện chí ????
???? Diện tích đất: 52m², thiết kế hiện đại, công năng tối ưu ???? Đường trước đất rộng 5m, ô tô tránh nhau thoải mái ????️ Nhà xây mới 5 tầng kiên cố, nội thất cơ bản đầy đủ, chỉ việc dọn về ở ngay ???? Khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt ???? Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn ???? Giá bán: nhỉnh 6 tỷ (61xx triệu), có thương lượng – gia lộc cho khách thiện chí ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 51 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng mới tại trâu quỳ, gia lâm – vị trí đẹp, ô tô tránh 51m2. lh 0989894845", có mã số #324367, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu