???? chào bán nhà 3 tầng mt bàu năng 1, p hoà mình , đà nẵng
Đường Bàu Năng 15, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
7 tỷ 150 triệu
84 m2 (5x16.7)
3 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chào bán nhà 3 tầng MT Bàu Năng 1, P Hoà Mình , Đà Nẵng- Vị trí:Gần Lý Thái Tông và Hoàng Thị Loan.Gần chợ và trường học.Dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích xung quanh- Công Năng: 3 PN ( có PN dưới),2 WC- Đường 5.5m lề 3m- Diện tích: 5 x 16.7 = 83.5mGiá bán 7 tỷ 150 tl
- Liên hệ để xem và làm việc chính chủ - Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất - Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của khách hàng - Hỗ Trợ giấy tờ pháp lý chuyển nhượng, tách sổ, làm thừa kế, gắn tài sản, xin phép xây dựng, đáo hạn. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng...
- Xin cảm ơn Quý cô chú anh chị đã xem tin
- Liên hệ để xem và làm việc chính chủ - Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà & đất - Nhận tìm nhà và đất theo yêu cầu của khách hàng - Hỗ Trợ giấy tờ pháp lý chuyển nhượng, tách sổ, làm thừa kế, gắn tài sản, xin phép xây dựng, đáo hạn. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng...
- Xin cảm ơn Quý cô chú anh chị đã xem tin
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? chào bán nhà 3 tầng mt bàu năng 1, p hoà mình , đà nẵng", có mã số #324358, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu