Siêu phẩm mt thới an 18 – full nội thất xịn – nhà mới hoàn công – giá 8.6 tỷ
Đường Thới An 22, Phường Thới An, Quận 12, TP HCM
8 tỷ 600 triệu
88 m2 (4x22)
3 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MT THỚI AN 18 – FULL NỘI THẤT XỊN – NHÀ MỚI HOÀN CÔNG – GIÁ 8.6 TỶ
MẶT TIỀN KINH DOANH – Ở SANG – KHAI THÁC NGAY – VỊ TRÍ TRUNG TÂM THỚI AN
Mặt tiền Thới An 18, P. Thới An, Quận 12
SIÊU PHẨM MT THỚI AN 18 – FULL NỘI THẤT XỊN – NHÀ MỚI HOÀN CÔNG – GIÁ 8.6 TỶ
MẶT TIỀN KINH DOANH – Ở SANG – KHAI THÁC NGAY – VỊ TRÍ TRUNG TÂM THỚI AN
Mặt tiền Thới An 18, P. Thới An, Quận 12
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 88 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mt thới an 18 – full nội thất xịn – nhà mới hoàn công – giá 8.6 tỷ", có mã số #324328, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu