Bán nhà 5 tầng phố trường lâm, long biên, ngõ thông ô tô tránh
Đường Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
29 tỷ
130 m2 (6x20)
5 pn
6 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
✅???? Bán nhà 5 tầng Phố Trường Lâm, Long Biên, ngõ thông ô tô tránh. Kinh doanh , vp, cho thuê đc. Phù hợp nhiều mục đích sd- Gần bệnh viện ĐK Đức Giang , trường học cấp 1,2.. Trung tâm hành chính quận Long Biên, công viên hồ điều hòa hơn trăm mét.- DT : 100m2, mt 5m. Lô góc chia đc làm 2, sd chung 36m- Sẵn nhà 5 tầng dân xây kiên cố, chỉ việc dọn vào ở luôn, chủ nhà làm ăn cực lộc, bán để đổi sang biệt thự to hơn. Chỉ cần khách thích là vào việc.????✅ Giá chỉ 26.x tỷ , tl trực tiếp
☎ LHE 0919197982 ( Huyen Anh)
☎ LHE 0919197982 ( Huyen Anh)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 5 tầng phố trường lâm, long biên, ngõ thông ô tô tránh", có mã số #308754, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu