Bán nhà nguyễn sơn - sát phố- gần oto- full nt 32m 5 tầng nhỉnh 8 tỷ(tl)
Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
8 tỷ 400 triệu
32 m2 (5x6.5)
3 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Nguyễn Sơn- Dân xây - Sát phố- Gần Oto- Full NT 32m 5 tầng nhỉnh 8 tỷ(TL)
HIẾM! KHU VIP NGUYỄN SƠN! HÀNG XÓM BERRIVER - 5 TẦNG - FULL NỘI THẤT ĐẸP.
HIẾM! KHU VIP NGUYỄN SƠN! HÀNG XÓM BERRIVER - 5 TẦNG - FULL NỘI THẤT ĐẸP.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn sơn - sát phố- gần oto- full nt 32m 5 tầng nhỉnh 8 tỷ(tl)", có mã số #321224, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu