Bán nhà bình tân giáp aeon tân phú - lô góc 2 mặt hxh - 91m2 ngang 5 nhỉnh 8
Đường Số 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ 700 triệu
91 m2 (5x18)
5 pn
6 wc
11-05-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí: Giáp Aeon Mall Tân Phú, đường Lê Trọng Tấn, Kênh 19/5, ĐH Công Thương.
Diện tích: 91m2 (Ngang 5m). Nhà Bình Tân, sát vách Tân Phú.
Kết cấu: 4 tầng, 5PN, 6WC, sân thượng, sân để xe.
Ưu điểm: Lô góc hẻm xe hơi thông, KHÔNG LỘ GIỚI, cực thoáng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Giá: Nhỉnh 8 Tỷ.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Vị trí: Giáp Aeon Mall Tân Phú, đường Lê Trọng Tấn, Kênh 19/5, ĐH Công Thương.
Diện tích: 91m2 (Ngang 5m). Nhà Bình Tân, sát vách Tân Phú.
Kết cấu: 4 tầng, 5PN, 6WC, sân thượng, sân để xe.
Ưu điểm: Lô góc hẻm xe hơi thông, KHÔNG LỘ GIỚI, cực thoáng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Giá: Nhỉnh 8 Tỷ.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 91 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà bình tân giáp aeon tân phú - lô góc 2 mặt hxh - 91m2 ngang 5 nhỉnh 8", có mã số #320419, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu