Siêu phẩm 93m - ngang 8m - giáp tân phú - hẻm tải - sát mặt tiền - chỉ 6.x tỷ
Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 990 triệu
93 m2 (8x11.5)
3 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ VÀNG - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN:
Vị trí: Ngay khu Gò Xoài, giáp ranh Quận Tân Phú. Kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Tân Kỳ Tân Quý, Lê Văn Quới, đi đâu cũng tiện.
Hẻm xe tải: Thông thoáng, sát mặt tiền đường chính, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Tiện ích: Gần chợ Gò Xoài, trường học các cấp, siêu thị, không thiếu thứ gì.
THÔNG SỐ ĐẸP - CÔNG NĂNG ĐA DẠNG:
Diện tích: 93m2. Điểm cộng lớn nhất là ngang 8m cực hiếm, nhà bề thế, thoáng đãng.
Hiện trạng: Trệt lửng, đang chia làm 2 căn riêng biệt. Cực kỳ phù hợp cho khách mua vừa ở vừa cho thuê giữ tiền, hoặc xây mới biệt thự phố, làm kho xưởng, văn phòng công ty.
PHÁP LÝ CHUẨN:
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Công chứng nhanh trong ngày.
Vị trí: Ngay khu Gò Xoài, giáp ranh Quận Tân Phú. Kết nối trực tiếp các trục đường huyết mạch: Tân Kỳ Tân Quý, Lê Văn Quới, đi đâu cũng tiện.
Hẻm xe tải: Thông thoáng, sát mặt tiền đường chính, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Tiện ích: Gần chợ Gò Xoài, trường học các cấp, siêu thị, không thiếu thứ gì.
THÔNG SỐ ĐẸP - CÔNG NĂNG ĐA DẠNG:
Diện tích: 93m2. Điểm cộng lớn nhất là ngang 8m cực hiếm, nhà bề thế, thoáng đãng.
Hiện trạng: Trệt lửng, đang chia làm 2 căn riêng biệt. Cực kỳ phù hợp cho khách mua vừa ở vừa cho thuê giữ tiền, hoặc xây mới biệt thự phố, làm kho xưởng, văn phòng công ty.
PHÁP LÝ CHUẨN:
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Công chứng nhanh trong ngày.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 93m - ngang 8m - giáp tân phú - hẻm tải - sát mặt tiền - chỉ 6.x tỷ", có mã số #321078, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu