Bán nhà cầu giấy khu vực víp 7 tầng thang máy
Đường Cầu vượt Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 500 triệu
50 m2 (43x12.5)
12 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cầu giấy DT 50m Xây 7 Tầng MT 4.3 m Giá 12.5 tỷ Cầu Giấy Hà Nội .????????SIÊU HIẾM TT CẦU GIẤY - 7 TẦNG THÔ THANG MÁY - RẤT ĐẸP - NHÀ 2 MẶT NGÕ TRƯỚC SAU THOÁNG VĨNH VIỄN. ???????????? + Mô Tả: + Nhà nằm vị trí đep, Khu rất nhiều trường ĐH, CĐ Thuận tiện giao thông, nhà 7 Tầng CCMN Khu TT Nhà 2 mặt ngõ truoc sau. + Nhà nhà xây thô 7 tầng Chủ xây bán nhà hiện trạng là nhà thô , giá 12.5 tỷ . Khách mua về hoàn thiện tiếp theo ý muốn , Còn nếu yêu cầu chủ hoàn thiện theo như hình thì giá cao hơn chư ko phải giá như trên. - Hiện nay chủ đang xây móng để xây lên 7 tầng thô. - Thiết kế 7 tầng + cầu thang giữa +thang máy . - Tầng 1 : để xe + 1 phòng . - Tầng 2,3,4,5,6, mỗi tâng 2 phòng + vs . - tầng 7 : 1 phòng + sân phơi . + Sổ đỏ nở hậu . Liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà cầu giấy khu vực víp 7 tầng thang máy", có mã số #323085, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu