Bán nhà dân xây cổ linh,tư đình hơn 10 tỷ-73m2-mt 8m-ô tô đỗ cổng-giá đầu tư-full nội thất
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
10 tỷ 500 triệu
7 m2 (8x9)
3 pn
4 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà Dân Xây Cổ Linh,Tư Đình hơn 10 tỷ-73m2-Mt 8m-Ô TÔ ĐỖ CỔNG-GIÁ ĐẦU TƯ-FULL NỘI THẤT
+ Nhà mình có vị trí vô cùng đẹp, ô tô đỗ cổng , gần nhà văn hoá, gần chợ lớn, gần siêu thị Aeon mall, cầu Vĩnh Tuy, trường học các cấp
+ Đặc biệt nhà mình là vị trí trọng điểm của cầu Trần Hưng
Bán Nhà Dân Xây Cổ Linh,Tư Đình hơn 10 tỷ-73m2-Mt 8m-Ô TÔ ĐỖ CỔNG-GIÁ ĐẦU TƯ-FULL NỘI THẤT
+ Nhà mình có vị trí vô cùng đẹp, ô tô đỗ cổng , gần nhà văn hoá, gần chợ lớn, gần siêu thị Aeon mall, cầu Vĩnh Tuy, trường học các cấp
+ Đặc biệt nhà mình là vị trí trọng điểm của cầu Trần Hưng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 7 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà dân xây cổ linh,tư đình hơn 10 tỷ-73m2-mt 8m-ô tô đỗ cổng-giá đầu tư-full nội thất", có mã số #322861, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu