Bán nhà vũ xuân thiều, phân lô vip, ô tô tránh, kinh doanh đỉnh
Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
15 tỷ 400 triệu
46 m2 (42x11)
3 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
VŨ XUÂN THIỀU- LONG BIÊN: TC 15tỷ, PHÂN LÔ VIP, 50M, 7T, Ô TÔ TRÁNH, KINH DOANH ĐỈNH ✔️ Vị trí vàng: Ngay gần chợ Vũ Xuân Thiều, vài bước ra phố ✔️ Hàng xóm Vinhomes, hưởng trọn tiện ích cao cấp ✔️ Đường trước nhà 2 ô tô tránh, kinh doanh cực tốt ✔️ Nhà 2 mặt thoáng, ở sướng, giá trị tăng mạnh ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà vũ xuân thiều, phân lô vip, ô tô tránh, kinh doanh đỉnh", có mã số #322953, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu