Bán nhà đường kha vạn cân, linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 56m2, 4 tầng. giá - 8.5 tỷ
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 500 triệu
56 m2 (4x14)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà trung tâm Thủ Đức cho dân đầu tư giữ tiền nè bà con ơiiAlo alo, anh em tìm chốn an cư lạc nghiệp hay đơn giản là muốn có một kênh đầu tư an toàn thì vào đâyy!Căn nhà ở đường Kha Vạn Cân, Linh Trung, Thủ Đức, TP.HCM muốn chủ mới. Chỉ vài bước chân là ra chợ Thủ Đức, Phạm Văn Đồng, Tô Ngọc Vân. Trường học, Siêu thị, tiện ích vây quanh.Nhà mình diện tích 56m2, ngang 4m dài 14m, tha hồ rộng rãi. Nhà 4 tầng lầu, có phòng khách, bếp, phòng thờ, 4 phòng ngủ và 4 toilet luôn, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê thì quá đỉnh. Nhà còn mới keng, vô ở liền không cần sửa sang gì hết.Điểm cộng là gì? Pháp lý Sổ Hồng đầy đủ, sang tên công chứng trong nốt nhạc. Giá chỉ có 8.5 tỷ thôi á, quá hời luôn. Khu này dân cư đông đúc, gần trường học, chợ, siêu thị, tiện ích bạt ngàn.Mấy anh chị em quan tâm thì nhanh tay liên hệ em qua số 0933125879 để xem nhà trực tiếp nha. Cơ hội ngàn năm có một đó ạ. Đừng bỏ lỡ nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường kha vạn cân, linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 56m2, 4 tầng. giá - 8.5 tỷ", có mã số #323185, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu