Bán nhà đường số 11, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 117m2, 3 tầng, sổ hồng. giá 14.3 tỷ.
Đường Số 11, Phường Hiệp Bình Phước, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
14 tỷ 300 triệu
117 m2 (5x23)
5 pn
4 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Chốt gấp căn nhà Siêu Hot ở Thủ Đức, Hiệp Bình Phước cho anh em đầu tư giữ tiền! ????Nhà mình ở ngay đường số 11, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, cực kỳ dễ tìm luôn! Vị trí đắc địa, vài bước là ra QL13, 5 phút là tới Bình Thạnh, đi đâu cũng tiện, tương lai còn lên cao khi QL13 chuẩn bị mở rộng 10 làn xe.Nhà ngang 5m, dài 23m, tổng diện tích lên đến 117m2, tha hồ rộng rãi. Nhà 3 tầng, có Sân để ô tô, 5 phòng ngủ, 1 phòng ngủ Master, Phòng thờ, 4 nhà vệ sinh. Nhà còn mới keng, nội thất toàn gỗ hương, mua về là ở ngay thôi, khỏi cần sửa sang gì hết.Điểm cộng to đùng là sổ hồng đầy đủ, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối. Giá chỉ có 14.3 tỷ thôi á, quá hời luôn cho một căn nhà vị trí đẹp, diện tích lớn như này.Anh em nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal nha! Cơ hội ngàn năm có một đó! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 117 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 11, hiệp bình phước, thủ đức, tp hcm. dt 117m2, 3 tầng, sổ hồng. giá 14.3 tỷ.", có mã số #322746, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu