Bán nhà đường số 8, phường linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 108m2, sổ hồng. giá 6.5 tỷ
Đường 18, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 500 triệu
108 m2 (6x18)
2 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Gấp bán hạ gần 1 tỷ nhà đường số 8, Linh Trung Thủ Đức, hàng ngon cho anh em giữ tiền đâyyyy! ????Vị trí siêu đỉnh, ngay khu Linh Trung, Thủ Đức, chỉ vài bước chân là ra đường Hoàng Diệu, ngã tư Linh Trung, Ga tàu điện Mertro, đi đâu cũng tiện, buôn bán hay ở đều ok la hết!Nhà cấp 4, diện tích 108m2, ngang 6m dài 18m, rộng rãi tha hồ mà ở. Nhà có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 2 phòng ngủ, 1 toilet, tha hồ cho cả gia đình. Nhà rất phù hợp để xây mới làm nhà ở, Văn phòng hay căn hộ DV.Điểm cộng là sổ đỏ cầm tay, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối! Giá chỉ 6.5 tỷ, quá hời so với mặt bằng chung. Cơ hội đầu tư sinh lời cực cao cho anh em nào nhanh tay.Nhanh tay liên hệ 0933125879 để xem nhà và chốt deal ngay thôiiiiii! Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này nhaaa! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 8, phường linh trung, thủ đức, tp hcm. dt 108m2, sổ hồng. giá 6.5 tỷ", có mã số #322869, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu