Nhà đẹp bình chiểu thủ đức 109m2 – ngang 7m bề thế - hẻm xe hơi sát mặt tiền – giá 5.2 tỷ
Đường 18, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 200 triệu
109 m2 (7x16)
3 pn
3 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà Đẹp Bình Chiểu Thủ Đức 109m2 – Ngang 7m Bề Thế - Hẻm Xe Hơi Sát Mặt Tiền – Giá 5.2 Tỷ
Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà có diện tích lớn cùng bề ngang lên đến 7m cực kỳ bề thế tại trung tâm phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức. Nhà mới tinh, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc dọn vali vào ở ngay.
· Diện tích 109m2, kết cấu 2 tầng kiên cố. Do lợi thế bề ngang rộng 7m, gia chủ bố trí không gian cực kỳ thoáng đãng với 3 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách và khu bếp bề thế.
· Hẻm xe hơi thông thoáng, ô tô ngủ ngon trong nhà. Nhà nằm sát mặt tiền Tỉnh Lộ 43, chỉ vài bước chân là ra đến đường lớn. Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
·
Cơ hội hiếm có để sở hữu căn nhà có diện tích lớn cùng bề ngang lên đến 7m cực kỳ bề thế tại trung tâm phường Bình Chiểu, TP. Thủ Đức. Nhà mới tinh, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc dọn vali vào ở ngay.
· Diện tích 109m2, kết cấu 2 tầng kiên cố. Do lợi thế bề ngang rộng 7m, gia chủ bố trí không gian cực kỳ thoáng đãng với 3 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách và khu bếp bề thế.
· Hẻm xe hơi thông thoáng, ô tô ngủ ngon trong nhà. Nhà nằm sát mặt tiền Tỉnh Lộ 43, chỉ vài bước chân là ra đến đường lớn. Khu vực dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
·
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 109 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp bình chiểu thủ đức 109m2 – ngang 7m bề thế - hẻm xe hơi sát mặt tiền – giá 5.2 tỷ", có mã số #321668, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu