Bán nhà gia lâm, 50m, 4 tầng, nhỉnh 4 tỷ. dân xây, ô tô ngủ trong nhà.
Đường DT 179, Xã Phú Thị, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
4 tỷ
50 m2 (5x10)
3 pn
3 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
Anh Hùng trước làm thợ xây dựng gửi bán căn tự xây tâm huyết, nhà phù hợp gia đình các bạn trẻ muốn định cư lâu dài tại Gia Lâm. Nhà xây 4 tầng như mới rất cẩn thận ,chỉn chu.
Chỉ 300m ra chợ Keo buôn bán tấp nập.
Cách Vin 1,2,3 chỉ 10 phút di chuyển.
Sổ chính chủ, cất két.
Lh Lan Hương Thổ Cư 0965280923.
Chỉ 300m ra chợ Keo buôn bán tấp nập.
Cách Vin 1,2,3 chỉ 10 phút di chuyển.
Sổ chính chủ, cất két.
Lh Lan Hương Thổ Cư 0965280923.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gia lâm, 50m, 4 tầng, nhỉnh 4 tỷ. dân xây, ô tô ngủ trong nhà.", có mã số #318106, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu