Bán nhà hiệp bình chánh thủ đức 64m² – hẻm ô tô 5m – nhà 3 tầng đẹp – chỉ 6.4 tỷ
Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
6 tỷ 400 triệu
64 m2 (4x16)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HIẾM HIỆP BÌNH CHÁNH – HẺM 5M OTO TỚI CỬA – 64M2_4*16 - NHÀ ĐẸP DỌN VÀO Ở NGAY
+ Nhà 3 tầng BTCT chắc chắn, 3PN rộng rãi, có sân để xe, giếng trời thoáng mát, ban công, bếp rộng, ở rất thoáng.
+ Hẻm ô tô 5m sát mặt tiền, đi Phạm Văn Đồng chỉ vài phút – cực tiện cho gia đình làm việc Bình Thạnh, Q1, sân bay.
+ 5 phút ra Gigamall, chợ Hiệp Bình, trường học đủ cấp… tiện ích không thiếu gì.
+ Khu này nhà hẻm ô tô đa phần 7 tỷ hơn, căn này chỉ 6.4 tỷ còn thương lượng tốt.
+ Sổ hồng vuông đẹp hoàn công đủ, khách mua ở hay giữ dòng tiền đều ổn áp.
☎️
+ Nhà 3 tầng BTCT chắc chắn, 3PN rộng rãi, có sân để xe, giếng trời thoáng mát, ban công, bếp rộng, ở rất thoáng.
+ Hẻm ô tô 5m sát mặt tiền, đi Phạm Văn Đồng chỉ vài phút – cực tiện cho gia đình làm việc Bình Thạnh, Q1, sân bay.
+ 5 phút ra Gigamall, chợ Hiệp Bình, trường học đủ cấp… tiện ích không thiếu gì.
+ Khu này nhà hẻm ô tô đa phần 7 tỷ hơn, căn này chỉ 6.4 tỷ còn thương lượng tốt.
+ Sổ hồng vuông đẹp hoàn công đủ, khách mua ở hay giữ dòng tiền đều ổn áp.
☎️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hiệp bình chánh thủ đức 64m² – hẻm ô tô 5m – nhà 3 tầng đẹp – chỉ 6.4 tỷ", có mã số #323504, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu