Căn nhà đẹp gồm 1 biệt thự mini + 7pt thu nhập sẵn 25 triệu/tháng hxh tch10, q12
Đường Tân Chánh Hiệp 10, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP HCM
8 tỷ
203 m2 (595x35)
7 pn
7 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ ĐẸP – NGUỒN THU ỔN ĐỊNH 25TR/THÁNG – CHỈ DƯỚI 8 TỶ CÒN TL – PHÁP LÝ CHUẨN – ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN
Căn nhà đẹp gồm 1 biệt thự mini + 7 phòng trọ thu nhập sẵn 25 triệu/tháng Vị trí: Hẻm xe hơi 7m nhựa thông, chỉ cách ngã tư TCH10 – Nguyễn Ảnh Thủ 500m Diện tích chuẩn: Ngang 5,95m nở hậu 11,27m – Diện tích công nhận: 203m² Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ – giao dịch an toàn, sang tên nhanh Giá bán: Chỉ 8 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí) Khu dân cư hiện hữu – Kết nối giao thông thuận tiện – Khu vực tiềm năng tăng giá cao Thích hợp mua ở, đầu tư giữ tiền hoặc kinh doanh cho thuê siêu hiệu quả. Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để xem nhà & sổ thực tế! Cơ hội đầu tư an toàn – sinh lời tốt!
Căn nhà đẹp gồm 1 biệt thự mini + 7 phòng trọ thu nhập sẵn 25 triệu/tháng Vị trí: Hẻm xe hơi 7m nhựa thông, chỉ cách ngã tư TCH10 – Nguyễn Ảnh Thủ 500m Diện tích chuẩn: Ngang 5,95m nở hậu 11,27m – Diện tích công nhận: 203m² Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ – giao dịch an toàn, sang tên nhanh Giá bán: Chỉ 8 tỷ (thương lượng tốt cho khách thiện chí) Khu dân cư hiện hữu – Kết nối giao thông thuận tiện – Khu vực tiềm năng tăng giá cao Thích hợp mua ở, đầu tư giữ tiền hoặc kinh doanh cho thuê siêu hiệu quả. Liên hệ ngay Ms Mỹ - 0909.805.456 để xem nhà & sổ thực tế! Cơ hội đầu tư an toàn – sinh lời tốt!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 595 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 203 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn nhà đẹp gồm 1 biệt thự mini + 7pt thu nhập sẵn 25 triệu/tháng hxh tch10, q12", có mã số #323736, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu