Bán nhà kdc bửu hòa, hóa an, biên hòa – 64m² – giá chỉ 3.2 tỷ
KP1, Phường Hóa An, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3 tỷ 200 triệu
62 m2 (4x16)
3 pn
2 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ KDC BỬU HÒA, HÓA AN, BIÊN HÒA – 64M² – GIÁ CHỈ 3.2 TỶ
• Diện tích: 64m² (ngang 4m × dài 16m)• Kết cấu: 2 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh• Đường trước nhà: Nội khu rộng, xe hơi đỗ cửa thuận tiện• Vị trí: Thuộc KDC Bửu Hòa – Hóa An, gần chợ, trường học và các tiện ích cần thiết• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ• Giá bán: 3.2 tỷ (thương lượng)• Đánh giá: Mức giá hiện thấp hơn mặt bằng khu vực khoảng 10–15%, phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài sản
???? Liên hệ ngay: Lê Thắng – 0911883131 để xem nhà thực tế
#nhapho #bienhoa #batdongsan #dongnai #dautu
• Diện tích: 64m² (ngang 4m × dài 16m)• Kết cấu: 2 tầng, gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh• Đường trước nhà: Nội khu rộng, xe hơi đỗ cửa thuận tiện• Vị trí: Thuộc KDC Bửu Hòa – Hóa An, gần chợ, trường học và các tiện ích cần thiết• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ• Giá bán: 3.2 tỷ (thương lượng)• Đánh giá: Mức giá hiện thấp hơn mặt bằng khu vực khoảng 10–15%, phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tài sản
???? Liên hệ ngay: Lê Thắng – 0911883131 để xem nhà thực tế
#nhapho #bienhoa #batdongsan #dongnai #dautu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kdc bửu hòa, hóa an, biên hòa – 64m² – giá chỉ 3.2 tỷ", có mã số #324189, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu