Giảm sốc gần 2 tỷ , chủ bán gấp nhà ngọc thụy nhỉnh 9 tỷ - 43m, 6 tầng, thang máy xịn xò
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
9 tỷ 200 triệu
43 m2 (5x8.3)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CỰC HIẾM - NGỌC THUỴ - DÂN XÂY MỚI - THANH MÁY XỊN XÒ - 43M NHỈNH 9 TỶ
- Tiện ích khu vực bạt ngàn, chợ, Mipec Long Biên, trường học các cấp, cầu long biên, cầu chương dương, cách hồ hoàn kiếm 5 phút di chuyển. Giao thông di chuyển thuận tiện, kết nối phố Hồng Tiến, Ngọc Lâm, Ngọc Thụy, Nguyễn Văn Cừ... Xung quanh tiện ích không thiếu gì, gần trường học các cấp và chợ dân sinh, khu ẩm thực ăn uống Ngọc Lâm bậc nhất Long B
- Tiện ích khu vực bạt ngàn, chợ, Mipec Long Biên, trường học các cấp, cầu long biên, cầu chương dương, cách hồ hoàn kiếm 5 phút di chuyển. Giao thông di chuyển thuận tiện, kết nối phố Hồng Tiến, Ngọc Lâm, Ngọc Thụy, Nguyễn Văn Cừ... Xung quanh tiện ích không thiếu gì, gần trường học các cấp và chợ dân sinh, khu ẩm thực ăn uống Ngọc Lâm bậc nhất Long B
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm sốc gần 2 tỷ , chủ bán gấp nhà ngọc thụy nhỉnh 9 tỷ - 43m, 6 tầng, thang máy xịn xò", có mã số #324277, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu