[hiếm] bán nhà phân lô nghĩa đô, vỉa hè, lô góc, 65m, chỉ 2x tỷ
Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
29 tỷ
65 m2 (55x11.8)
5 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Văn Huyên, Võ Chí Công, khu phân lô dân trí cao, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ
Nhà diện tích 65m, mặt tiền bề thế rộng đẹp, lô góc siêu thoáng, ô tô dừng đỗ ngày đêm thuận tiện
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu vực trung tâm Cầu Giấy
Khu vực hiếm nhà phân lô đẹp, thanh khoản cao, giá trị giữ tiền và tăng giá bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 2x tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 65m, mặt tiền bề thế rộng đẹp, lô góc siêu thoáng, ô tô dừng đỗ ngày đêm thuận tiện
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, kinh doanh hoặc giữ tài sản lâu dài tại khu vực trung tâm Cầu Giấy
Khu vực hiếm nhà phân lô đẹp, thanh khoản cao, giá trị giữ tiền và tăng giá bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 2x tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[hiếm] bán nhà phân lô nghĩa đô, vỉa hè, lô góc, 65m, chỉ 2x tỷ", có mã số #324089, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu