Bán nhà kiệt nguyễn công hoan 52m2 giá 3.6 tỷ gần bến xe
Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
3 tỷ 600 triệu
52 m2 (375x14)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà 2 tầng kiệt Nguyễn Công Hoan, vị trí thuận tiện gần bến xe, khu vực dân cư đông đúc, dễ di chuyển về trung tâm và các tuyến đường lớn.
Nhà thuộc kiệt Nguyễn Công Hoan, cách đường chính khoảng 40m, kiệt rộng, thông thoáng, nằm gần khu Tú Mỡ, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
Diện tích 52m2, ngang 3.75m, dài 14m, bố trí hợp lý. Nhà xây dựng kiên cố 2 tầng, công năng đầy đủ gồm 3 phòng ngủ, có phòng ngủ tầng 1 rất tiện cho gia đình có người lớn tuổi, phòng khách, bếp và nhà vệ sinh đầy đủ, sử dụng ngay.
Giá bán 3.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng.
bán nhà Nguyễn Công Hoan Đà Nẵng, nhà kiệt gần bến xe Đà Nẵng, nhà giá rẻ Đà Nẵng, nhà 2 tầng quận Thanh Khê, mua nhà gần bến xe trung tâm, nhà ở Đà Nẵng giá tốt, bất động sản Đà Nẵng giá 3 tỷ
Nhà thuộc kiệt Nguyễn Công Hoan, cách đường chính khoảng 40m, kiệt rộng, thông thoáng, nằm gần khu Tú Mỡ, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.
Diện tích 52m2, ngang 3.75m, dài 14m, bố trí hợp lý. Nhà xây dựng kiên cố 2 tầng, công năng đầy đủ gồm 3 phòng ngủ, có phòng ngủ tầng 1 rất tiện cho gia đình có người lớn tuổi, phòng khách, bếp và nhà vệ sinh đầy đủ, sử dụng ngay.
Giá bán 3.6 tỷ, có thương lượng cho khách thiện chí.
Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng.
bán nhà Nguyễn Công Hoan Đà Nẵng, nhà kiệt gần bến xe Đà Nẵng, nhà giá rẻ Đà Nẵng, nhà 2 tầng quận Thanh Khê, mua nhà gần bến xe trung tâm, nhà ở Đà Nẵng giá tốt, bất động sản Đà Nẵng giá 3 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 375 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kiệt nguyễn công hoan 52m2 giá 3.6 tỷ gần bến xe", có mã số #316676, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu