Bán nhà kim mã thượng đội cấn, ngõ rộng, 6 tầng thang máy, 56m, chỉ 17 tỷ
Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ
56 m2 (5x11)
6 pn
6 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Ba Đình, gần Liễu Giai, Văn Cao, Đào Tấn, khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện, phù hợp an cư lâu dài
Nhà diện tích 56m, mặt tiền rộng thoáng đẹp, ngõ rộng dễ di chuyển, thiết kế 6 tầng hiện đại có thang máy, công năng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, apartment hoặc khai thác cho thuê ổn định, giá trị giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 17 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 56m, mặt tiền rộng thoáng đẹp, ngõ rộng dễ di chuyển, thiết kế 6 tầng hiện đại có thang máy, công năng tối ưu
Phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, apartment hoặc khai thác cho thuê ổn định, giá trị giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 17 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà kim mã thượng đội cấn, ngõ rộng, 6 tầng thang máy, 56m, chỉ 17 tỷ", có mã số #322564, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu