Bán nhà liền kề b1-23 kđt phúc an garden – vị trí đẹp, vừa ở vừa kinh doanh tốt
Đường N3, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương
6 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ LIỀN KỀ B1-23 KĐT PHÚC AN GARDEN – VỊ TRÍ ĐẸP, VỪA Ở VỪA Kinh Doanh Tốt Địa chỉ: Đường N3, KĐT Phúc An Garden, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương(Nay thuộc Xã Trừ Văn Thố, TP.HCM mới) Diện tích: 100m2, Mặt tiền: 5m Lh*345472311Giá bán: 6,5 tỷ (~65 triệu/m²)- Đường trước nhà rộng 13m, ô tô di chuyển thoải mái- Khu nhà liền kề đồng bộ, dân cư hiện hữu- Pháp lý đầy đủ – an tâm giao dịch** Ưu điểm nổi bật: - Không gian sống yên tĩnh, thoáng mát- Phong thủy đẹp, phù hợp an cư lâu dài Lh*345472311- Mặt tiền rộng thuận tiện mở văn phòng, kinh doanh hoặc cho thuê- Hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá tốt** Tiện ích xung quanh: - Gần Bệnh viện Đa khoa Phúc An- Gần trường Trung cấp Tôn Đức Thắng & ký túc xá- Gần trường mầm non Ban Mai Xanh- Kết nối thuận tiện đến KCN Bàu Bàng và các tuyến giao thông lớnLiên hệ ngay 0345472311 để xem nhà thực tế & thương lượng chính chủ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà liền kề b1-23 kđt phúc an garden – vị trí đẹp, vừa ở vừa kinh doanh tốt", có mã số #322207, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu