Hot hot chính chủ bán nhà liền kề b1-5 kđt phúc an garden – nhà đẹp, vị trí tiềm năng
Đường N3, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương
6 tỷ 700 triệu
100 m2 (5x20)
3 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
HOT HOT CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ LIỀN KỀ B1-5 KĐT PHÚC AN GARDEN – Nhà Đẹp, Vị Trí Tiềm Năng Vị trí: Đường N3, KĐT Phúc An Garden, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương(Nay thuộc Xã Trừ Văn Thố, TP.HCM mới)Giá bán: 6,7 tỷ (~67 triệu/m²) Lh*776431914Diện tích: 100m2, Mặt tiền: 5m- Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi- Đường trước nhà rộng 13m, xe ô tô lưu thông thoải mái- Pháp lý đầy đủ – an tâm sở hữu** Ưu điểm nổi bật: - Nhà nằm trong khu đô thị đồng bộ, dân cư văn minh- Không gian sống thoáng mát, phù hợp an cư lâu dài Lh*776431914- Mặt tiền đẹp thuận tiện mở văn phòng, kinh doanh hoặc cho thuê- Hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá cao** Tiện ích xung quanh: - Gần Bệnh viện Đa khoa Phúc An- Gần trường Trung cấp Tôn Đức Thắng & ký túc xá- Gần trường mầm non Ban Mai Xanh- Kết nối thuận tiện đến KCN Bàu Bàng và các trục giao thông chínhLiên hệ ngay 0776431914 để xem nhà thực tế & làm việc chính chủ!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hot chính chủ bán nhà liền kề b1-5 kđt phúc an garden – nhà đẹp, vị trí tiềm năng", có mã số #322209, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu