Bán nhanh nhà liền kề b5-06 kđt phúc an garden – nhà đẹp, vị trí tiềm năng xã trừ văn thố, bàu bàng
Đường D6, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương
7 tỷ 200 triệu
100 m2 (5x20)
4 pn
4 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHANH NHÀ LIỀN KỀ B5-06 KĐT PHÚC AN GARDEN – NHÀ ĐẸP, VỊ TRÍ TIỀM NĂNG Xã Trừ Văn Thố, Bàu BàngVị trí: Đường D6, KĐT Phúc An Garden, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương(Nay thuộc Xã Trừ Văn Thố, TP.HCM mới)Giá bán: 7,2 tỷ Lh*828946868Diện tích: 100m2, Mặt tiền: 5m, sâu 20m- Thiết kế: nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ rộng rãi- Đường 23m xe ô tô lưu thông thoải mái- Pháp lý đầy đủ – an tâm sở hữu** Ưu điểm nổi bật: Nhà nằm trong khu đô thị đồng bộ, dân cư văn minh- Không gian sống thoáng mát, phù hợp an cư lâu dài Lh*828946868- Mặt tiền đẹp thuận tiện mở văn phòng, kinh doanh hoặc cho thuê- Hạ tầng hoàn thiện, tiềm năng tăng giá cao**Tiện ích xung quanh: - Gần Bệnh viện Đa khoa Phúc An- Gần trường Trung cấp Tôn Đức Thắng & ký túc xá- Gần trường mầm non Ban Mai Xanh- Kết nối thuận tiện đến KCN Bàu Bàng và các trục giao thông chính Liên hệ ngay Liên hệ : 0828946868 Trung
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 23 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhanh nhà liền kề b5-06 kđt phúc an garden – nhà đẹp, vị trí tiềm năng xã trừ văn thố, bàu bàng", có mã số #322204, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu