TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà liền kề lk-13.12 view sông mã – trung tâm thanh hóa . lh: 0966 343 969
Phường Đông Hải, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa
5 tỷ 700 triệu
80 m2 (5x16)
11-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ LIỀN KỀ LK-13.12 VIEW SÔNG MÃ – ĐƯỜNG 17M KẾT NỐI QL1A, GIÁ TỐT
Cần bán nhà liền kề LK-13.12 view sông Mã thuộc khu đô thị Central Riverside Thanh Hóa. Căn nhà sở hữu vị trí đẹp, mặt đường rộng, tầm nhìn thoáng ra sông, phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm phát triển nhanh của Thanh Hóa.
BÁN NHÀ LIỀN KỀ LK-13.12 VIEW SÔNG MÃ – ĐƯỜNG 17M KẾT NỐI QL1A, GIÁ TỐT
Cần bán nhà liền kề LK-13.12 view sông Mã thuộc khu đô thị Central Riverside Thanh Hóa. Căn nhà sở hữu vị trí đẹp, mặt đường rộng, tầm nhìn thoáng ra sông, phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời tại khu vực trung tâm phát triển nhanh của Thanh Hóa.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Thanh Hóa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 17 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà liền kề lk-13.12 view sông mã – trung tâm thanh hóa . lh: 0966 343 969", có mã số #305423, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu