Bán nhà mặt đường ngô thì nhậm - tặng nhà 2 tầng, giá êm ái 5,x tỷ
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
5 tỷ 400 triệu
60 m2 (49x12)
1 pn
1 wc
01-04-2026
Thông tin mô tả:
bán đất tặng nhà 2 tầng mặt đường kinh doanh buôn bán Ngô Thì Nhậm
- Diện tích gần 60m2, mặt tiền rộng gần 5m
- đang cho thuê dòng tiền 5tr/ tháng
- khu vực kinh doanh sầm uất, buôn bán nhiều mặt hàng
- gần ngã 4 ngô thì nhậm giao với lý bôn
giờ mặt đường kinh doanh mà tài chính 5,x tỷ là rất hiếm ở tp thái bình
lh e Hiền chuyên nhà - đất thái bình
- Diện tích gần 60m2, mặt tiền rộng gần 5m
- đang cho thuê dòng tiền 5tr/ tháng
- khu vực kinh doanh sầm uất, buôn bán nhiều mặt hàng
- gần ngã 4 ngô thì nhậm giao với lý bôn
giờ mặt đường kinh doanh mà tài chính 5,x tỷ là rất hiếm ở tp thái bình
lh e Hiền chuyên nhà - đất thái bình
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 49 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt đường ngô thì nhậm - tặng nhà 2 tầng, giá êm ái 5,x tỷ", có mã số #311135, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu