Bán nhà mặt phố 3 tầng, đường số 38, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt - 70m2. giá 8.4 tỷ
Đường Số 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ 400 triệu
70 m2 (54x13)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????? BÁN NHÀ MẶT PHỐ THỦ ĐỨC - CHỐT NGAY KẺO LỠ! ????????Anh em ơi, ai đang tìm chốn an cư lạc nghiệp hoặc muốn đầu tư sinh lời thì vào đây! Căn nhà mặt phố ở đường số 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, ngay vị trí vàng luôn nè. Chỉ vài bước ra Chợ Hiệp Bình, Gigamall, Phạm Văn Đồng, tiện ích xung quanh khỏi bàn, cái gì cũng có, đi đâu cũng gần.Nhà mình ngang 5.4m, dài 13m, tổng diện tích 70m2, tha hồ rộng rãi. Nhà 3 tầng, có Phòng khách, Bếp, Sân thượng, Phòng thờ, 3 phòng ngủ, 3 toilet, tha hồ cho đại gia đình ở hoặc cho thuê cũng siêu hời. Nhà còn mới, đẹp lung linh, vô ở liền không cần sửa sang gì hết.Điểm cộng là Sổ Hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, an tâm tuyệt đối. Giá chỉ 8.4 tỷ thôi nhé! Quá hời cho một căn nhà mặt phố đẹp, vị trí đắc địa như này.Anh em nào máu chốt nhanh thì alo tui qua số 0933125879 để xem nhà trực tiếp nhé! Cơ hội ngàn năm có một, đừng bỏ lỡ! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố 3 tầng, đường số 38, hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt - 70m2. giá 8.4 tỷ", có mã số #321115, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu