Cực hiếm nhà linh xuân gần phạm văn đồng – 72m² hẻm ô tô thông – sổ hồng riêng – nhỉnh 4 tỷ
Đường 15, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 500 triệu
72 m2 (67x11.5)
2 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
H.O.T! LINH XUÂN - HẺM XE HƠI THÔNG - 200M RA PHẠM VĂN ĐỒNG - 72M2 _NGANG SIÊU ĐẸP 6.7, DÀI 11.5, SỔ ĐẸP _ HOÀN CÔNG, 2PN MỚI ĐẸP Ở NGAY - CHỈ 4 TỶ NHỈNH - CƠ HỘI CHO AI NHANH TAY.
+ Diện tích 72m² ngang lớn 6.7m cực hiếm tầm giá 4 tỷ nhỉnh tại Thủ Đức.
+ Hẻm xe hơi sạch đẹp thông hai đầu, khu dân cư an ninh, phù hợp gia đình ở lâu dài.
+ Chỉ 50m ra chợ Linh Xuân, gần trường học – bệnh viện – tiện ích không thiếu gì.
+ Cách Phạm Văn Đồng chỉ vài phút, di chuyển sân bay – Bình Thạnh cực nhanh.
+ Giá chỉ 4.5 tỷ, rẻ hơn nhiều nhà cùng diện tích quanh khu vực Linh Xuân.
+ Diện tích 72m² ngang lớn 6.7m cực hiếm tầm giá 4 tỷ nhỉnh tại Thủ Đức.
+ Hẻm xe hơi sạch đẹp thông hai đầu, khu dân cư an ninh, phù hợp gia đình ở lâu dài.
+ Chỉ 50m ra chợ Linh Xuân, gần trường học – bệnh viện – tiện ích không thiếu gì.
+ Cách Phạm Văn Đồng chỉ vài phút, di chuyển sân bay – Bình Thạnh cực nhanh.
+ Giá chỉ 4.5 tỷ, rẻ hơn nhiều nhà cùng diện tích quanh khu vực Linh Xuân.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 67 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm nhà linh xuân gần phạm văn đồng – 72m² hẻm ô tô thông – sổ hồng riêng – nhỉnh 4 tỷ", có mã số #321086, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu