Bán nhà mặt phố chùa láng 136mx5t - kinh doanh - vỉa hè - giá chỉ nhỉnh 500 tr/m2
Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
72 tỷ 500 triệu
136 m2 (35x30)
8 pn
8 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
- Nhà nằm trên mặt phố Chùa Láng kinh doanh sầm uất : hiện đang cho thuê kinh doanh.- Chùa Láng rất hiếm nhà bán bởi có nhiều trường đại học danh tiếng, gần Vincom Nguyễn Chí Thanh, hồ chùa Láng, nhiều bệnh viện lớn, ngân hàng...Căn nhà 5 tầng, thiết kế:- Tầng 1: kinh doanh + 2 phòng trọ cho thuê- Nhà chia thành 2 khu trước sau ( nở hậu rộng bên trong ~ 7m ) - Tầng 2 : 2 phòng trọ- Tầng 3 : 1 phòng trọ + 1 khu nhà tách biệt- Tầng 4 : 1 phòng trọ- Tầng 5: 1 phòng trọ- khách mua đầu tư giữ sản, cho thuê hoặc xây toà văn phòng mới cực đẹp.Pháp lý: sổ đỏ chính chủGiá bán (có thương lượng) 72,5 tỷ LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 136 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố chùa láng 136mx5t - kinh doanh - vỉa hè - giá chỉ nhỉnh 500 tr/m2", có mã số #310142, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu