Bán nhà mặt phố đại la, 45m2, 7 tầng thang máy, mặt tiền 5m, 30.6 tỉ, vỉa hè, kinh doanh
Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
30 tỷ 600 triệu
45 m2 (5x9)
7 pn
7 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Đẹp xuất sắc, mặt phố kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng thênh thang, nhà đẹp như khách sạn, nội thất đẳng cấp âu châu
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Mặt phố Đại La kinh doanh sầm uất đủ mọi ngành nghề, giao thông thuận tiện ra Minh Khai, Trường Chinh, Bạch Mai, Giải Phóng
Mặt phố kinh doanh sầm uất, đắc địa kinh doanh mọi loại hình. Mặt tiền đẹp vô đối.
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Mặt phố Đại La kinh doanh sầm uất đủ mọi ngành nghề, giao thông thuận tiện ra Minh Khai, Trường Chinh, Bạch Mai, Giải Phóng
Mặt phố kinh doanh sầm uất, đắc địa kinh doanh mọi loại hình. Mặt tiền đẹp vô đối.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đại la, 45m2, 7 tầng thang máy, mặt tiền 5m, 30.6 tỉ, vỉa hè, kinh doanh", có mã số #320217, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu