Bán nhà mặt phố xã đàn, 85m2, 6 tầng, mặt tiền 4.6m, nhỉnh 64 tỉ, kinh doanh đỉnh
Đường Xã Đàn 2, Phường Phương Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
64 tỷ
85 m2 (46x18.4)
6 pn
6 wc
17 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ XÃ ĐÀN – 1 MẶT PHỐ, 1 MẶT NGÕ – VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Tọa lạc trên phố Xã Đàn – tuyến phố được mệnh danh là “con đường đắt đỏ bậc nhất Việt Nam”, kinh doanh sầm uất ngày đêm, giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian.
- Thuận tiện giao thông kết nối 5 quận nội thành, gần Tôn Đức Thắng, Ô Chợ Dừa, Nguy
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Tọa lạc trên phố Xã Đàn – tuyến phố được mệnh danh là “con đường đắt đỏ bậc nhất Việt Nam”, kinh doanh sầm uất ngày đêm, giá trị tăng trưởng bền vững theo thời gian.
- Thuận tiện giao thông kết nối 5 quận nội thành, gần Tôn Đức Thắng, Ô Chợ Dừa, Nguy
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố xã đàn, 85m2, 6 tầng, mặt tiền 4.6m, nhỉnh 64 tỉ, kinh doanh đỉnh", có mã số #320601, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu