???? nhà đẹp phúc lợi – long biên, diện tích 52m2, có gara ô tô trong nhà, thiết kế hiện đại, sáng thoáng, chỉ 13,x tỷ.
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 800 triệu
52 m2 (4x13)
4 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Vị trí cực tiện: gần Vinhomes, gần chợ, gần các trường liên cấp, phù hợp gia đình mua ở lâu dài.
✅ Diện tích 52m2, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.✅ Gara ô tô tiện lợi, an toàn, thang máy xịn hiếm trong khu vực.✅ Nhà mới đẹp, nội thất hiện đại, sàn sáng bóng, trần cao thoáng.✅ Gần
✅ Diện tích 52m2, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.✅ Gara ô tô tiện lợi, an toàn, thang máy xịn hiếm trong khu vực.✅ Nhà mới đẹp, nội thất hiện đại, sàn sáng bóng, trần cao thoáng.✅ Gần
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp phúc lợi – long biên, diện tích 52m2, có gara ô tô trong nhà, thiết kế hiện đại, sáng thoáng, chỉ 13,x tỷ.", có mã số #322295, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu