Bán nhà mặt phố đường 182, q9, thủ đức, tp hcm. dt 110m2, 4pn, sh, 7.15 tỷ
Phường Tăng Nhơn Phú A, TP HCM
7 tỷ 150 triệu
110 m2 (82x14)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHỐT ĐƠN NHÀ MẶT PHỐ QUẬN 9 - GIỮ TIỀN CỰC CHẤT CHO DÂN ĐẦU TƯ ????Alo anh em, bán đất 2 mặt tiền tặng căn nhà mặt phố TĂNG NHƠN PHÚ A, QUẬN 9 ngon bổ rẻ cho anh em đang muốn trú ẩn dòng tiền nè!???? Vị trí: Đường số 182, đường xá tấp nập, buôn bán gì cũng tiện, chỉ 200m là ra Lã Xuân Oai đang mở rộng 30m. Gần Lê Văn Việt, Khu Công nghệ cao, chợ, Siêu thị, Trường học bao quanh.???? Nhà mình 1 trệt, diện tích 110m2, ngang 8.2m dài 14m. Không gian rộng rãi, có Sân để xe, Phòng khách, Bếp, 4 phòng ngủ, 4 toilet tha hồ mà dùng. Nhà còn mới keng, vô ở liền khỏi cần sửa sang gì hết, hoặc thuận tiện xây mới 5 tầng hiện đại.???? Ưu điểm:✅ Mặt tiền đường lớn, kinh doanh thì thôi rồi, khỏi bàn.✅ Sổ hồng cầm tay, pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh gọn lẹ.✅ Giá chỉ 7.15 tỷ, quá hời cho một căn nhà phố như này.???? Mua nhà này là giữ tiền, vừa có nhà để ở, vừa có thể cho thuê kiếm thêm thu nhập. Quá hời luôn!Ai quan tâm, muốn xem nhà thì cứ ới em qua số 0933125879 nha. Nhanh tay kẻo hết! ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 82 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố đường 182, q9, thủ đức, tp hcm. dt 110m2, 4pn, sh, 7.15 tỷ", có mã số #308687, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu